Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 15/5. Lịch thi đấu SEA Games 31 mới nhất

Chủ Nhật, 15/05/2022 23:59 GMT+7

Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 15/5: U23 Việt Nam đấu Timor Leste, điền kinh, bơi lội, đấu kiếm, khiêu vũ thể thao, eSports tranh huy chương.
VTV6 TRỰC TIẾP bóng đá U23 Việt Nam vs U23 Timor Leste, SEA Games 31 (19h00, 15/5)

VTV6 TRỰC TIẾP bóng đá U23 Việt Nam vs U23 Timor Leste, SEA Games 31 (19h00, 15/5)

VTV6 TRỰC TIẾP bóng đá U23 Việt Nam vs U23 Timor Leste, SEA Games 31 (19h00, 15/5). Xem bóng đá trực tiếp U23 VN vs U23 Timor Leste. VTV6, VTV5 trực tiếp SEA Games 31 hôm nay.
Xem trực tiếp SEA Games 31 trên VTV5, VTV6 
 
* Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 31:
 
 
DANH SÁCH HUY CHƯƠNG VÀNG CỦA ĐOÀN THỂ THAO VIỆT NAM
1-Tô Thị Trang (kurash, 48kg nữ), 2-Phạm Hồng Mơ (kurash, 52kg nữ), 3-Bùi Minh Quân (-81kg nam), 4-Trần Thương (-90kg), 5-bóng ném bãi biển nam, 6-Phạm Thị Thảo/Đinh Thị Hảo/Hồ Thị Lý/Phạm Thị Huệ (Rowing thuyền 4 nữ hạng nặng), 7-Phạm Thị Ngọc Anh/Lê Thị Hiền/Hà Thị Vui /Dư Thị Bông (thuyền 4 nữ hạng nặng mái chèo đơn), 8-Nguyễn Thị Huyền, Vương Thị Bình và Nguyễn Thị Thu Hà (quyền biểu diễn đồng đội silat), 9-Lê Công Hoàng Hải (kurash -60kg), 10-Lê Đức Đông (kurash -66kg), 11-Phạm Quốc Khánh (nam đao nam), 12-Dương Thúy Vi (kiếm thuật nữ), 13-Phạm Thị Thảo/Nguyễn Thị Giang/Hồ Thị Lý/Lường Thị Thảo (thuyền 4 nữ hạng nhẹ hai mái chèo), 14-Đinh Thị Hảo/Phạm Thị Huệ thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo, 15-Vũ Thành An (kiếm chém nam), 16-Nguyễn Thị Thanh Trâm (kurash 70kg nữ), 17-Phạm Văn Mách (55kg, thể hình), 18-Đặng Thanh Tùng (65kg thể hình), 19-TDDC đồng đội nam, 20- Huỳnh Văn Tuấn (kickboxing 51kg nam), 21-Nguyễn Thị Hằng Nga (kickboxing 48kg), 22-Huỳnh Thị Kim Vàng (65kg kickboxing), 23-Nguyễn Thế Hưởng (Kickboxing, 67kg), 24-Nguyễn Quang Huy (kickboxing, 60kg), 25-Nguyễn Thị Oanh (điền kinh, 1500m nữ), 26-Phạm Thị Huệ (rowing, thuyền đơn nữ hạng nặng), 27-Dương Thúy Vi (wushu, thương thuật), 28-Lường Thị Thảo và Đinh Thị Hảo (rowing, thuyền đôi nữ hạng nhẹ hai mái chèo), 29 - Phạm Thị Thảo và Nguyễn Thị Giang (rowing thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo), 30 - Phạm Thị Ngọc Anh/Lê Thị Hiền/Hà Thị Vui /Dư Thị Bông (rowing), 31 - Nguyễn Tiến Nhật (kiếm ba cạnh nam), 32 - Nguyễn Hoài Văn (HCV ném lao), 33 - Lương Đức Phước (điền kinh, 1500m), 34 - Trần Hoàng Duy Thuận (thể hình 75kg), 35 - Nguyễn Thị Oanh (5000m nữ), 36 - Nguyễn Huy Hoàng (bơi, 1500m nam), 37 - Phạm Thanh Bảo ( bơi, 100m ếch), 38 - 4x100 tiếp sức tự do (bơi lội), 39- Lại Lý Huynh/Nguyễn Thành Bảo (cờ tướng, đồng đội cờ nhanh), 40 - Phạm Tiến Sản (2 môn phối hợp), 41 - Hoàng Phương Giang (wushu, trường quyền nữ), 42 - Nguyễn Minh Nhật Quang/Hà Văn Tiến (cờ tướng), 43 - Nguyễn Ngọc Trường Sơn (cờ tiêu chuẩn), 44 - Nguyễn Thị Thu Thủy (wushu), 45- Ngô Thị Phương Nga (wushu), 46 - Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hồng Anh (Dancesport, samba), 47 - Nguyễn Thị Trang (wushu tán thủ 60kg), 48- Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hồng Anh (Dancesport, rumba), 49 - Bùi Trường Giang (wushu tán thủ, 60kg), 50 - Trương Văn Chưởng (wushu, 65kg), 51- Nguyễn Văn Tài (wushu hạng 70kg), 52 Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, điệu Paso Doble), 53 - Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, Jive), 54 - Nguyễn Thị Huyền (400m nữ), 55 - Phùng Thị Huệ (Jujitsu 45kg), 56 - Đào Hồng Sơn (Jujisu, 55kg), 57 - Phạm Thị Diễm (nhảy cao nữ), 58- Nguyễn Tiến Trọng (nhảy xa nam), 59- Nguyễn Văn Lai (5000m nam), 60 - Đặng Ngọc Xuân Thiện (TDDC, ngựa vòng), 61 - Đinh Thị Kim Loan (thể hình), 62 - Lan Anh/Hồng Thoa (bi sắt), 63 - Bùi Thị Thu Hà (kiếm ba cạnh nữ), 64 - Trần Hoàng Duy Thuận/Bùi Thị Thoa (thể hình đôi nam, nữ), 65 - Nguyễn Thị Oanh (3000m vượt chướng ngại vật), 66- Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, 5 điệu latin), 67- Trần Hưng Nguyên (bơi, 400m hỗn hợp nam), 68 - 68- Liên Minh Huyền Thoại: Tốc Chiến (thể thao điện tử)
 
Chú thích ảnh
 
 
Em trai Ánh Viên là Nguyễn Quang Thuấn trong lần đầu tham dự SEA Games cũng có được cho mình tấm HCB với thành tích 4:22:46.
19h30. Bơi lội: 400m hỗn hợp nam. Trần Hưng Nguyên giành HCV, phá kỷ lục SEA Games với thời gian 4:18:10.
Nguyễn Thị Oanh phá kỷ lục SEA Games mà mình đang nắm giữ ở cự ly 3000m vượt chướng ngại vật với thời gian 9 phút 52 giây 46 (kỷ lục cũ là 10 phút 00 giây 02.
Bi sắt: HCV cho Lan Anh/Hồng Thoa
Đinh Thị Kim Loan giành HCV thể hình.
Đào Hồng Sơn cùng Phùng Thị Huệ liên tiếp mang về cho Đoàn TTVN hai HCV ở môn Jujitsu.
17h40. Điền kinh: Nguyễn Thị Huyền xuất sắc vượt qua người đồng đội Quách Thị Lan để về nhất, giành HCV cự ly 400m nữ với thời gian 52 giây 83.
Dancesport: Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương tiếp tục mang về cho Đoàn TTVN thêm 1 HCV ở nội dung Jive.
Tấm HCV thứ 3 của Dancesport trong ngày thi đấu hôm nay thuộc về Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, điệu Paso Doble).
Wushu: Nguyễn Văn Tài thắng Puja Riyaya (Indonesia) đoạt HCV hạng 70kg
Wushu 65 kg: Trương Văn Chưởng hạ gục đối thủ Charuwat Khunphet (Thái Lan) giành HCV.
Wushu: Bùi Trường Giang đoạt HCV hạng cân 60kg nam. 
Với 33.550 điểm, cặp đôi Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hồng Anh giành HCV thứ hai trong ngày ở môn dancsport, lần này là ở điệu nhảy rumba.
Dancesport: Nguyễn Trung Kiên và Phạm Hồng Anh giành điểm số vượt trội so với cặp đôi của Philippines và Thái Lan để giành HCV Dancesport.
Đấu kiếm: Bùi Thị Thu Hà HCV kiếm ba cạnh nữ
Wushu tán thủ: HCV Ngô Thị Phương Nga (52kg), Nguyễn Thị Thu Thủy (56kg) 
FIFA Online 4: Việt Nam thua Thái Lan 2-3
Bảo Trâm chỉ đoạt HCĐ nội dung cá nhân nữ cờ truyền thống.
13h00. Nguyễn Ngọc Trường Sơn giành HCV cờ vua với 7 điểm sau 9 ván đấu.
Cờ tướng: Nguyễn Minh Nhật Quang/Hà Văn Tiến (HCV, cờ chớp)
Pencak Silat: Trần Đình Nam (70-75 kg), Nguyễn Trung Phương Nam (60-65 kg) vượt qua vào thi chung kết.
Trần Thị Minh Huyền với 9,70 điểm nhận HCB thái cực quyền nữ. Phạm Quốc Khánh nhận HCB nam côn nam
Vũ Phương Anh với thời gian 2 phút 38 giây 47 giành quyền vào chung kết 200m bơi ngửa nữ.
9h30. Wushu: Hoàng Thị Phương Giang với 9,71 điểm giành HCV trường quyền nữ, xếp trên võ sỹ Indonesia
Chú thích ảnh
Tiến Sản ăn mừng tấm HCV hai môn phối hợp.Ảnh: Hoàng Linh
Thành tích của Phạm Tiến Sản là 1h55 phút 57 giây.
HCV hai môn phối hợp.  Phạm Tiến Sản đã mang về tấm huy chương vàng lịch sử cho Thể thao Việt Nam ở môn Duathlon.
 
..................................................
LỊCH THI ĐẤU HÔM NAY CỦA ĐOÀN THỂ THAO VIỆT NAM
1. Bóng đá U23 nam, Bảng A (tại sân Việt Trì, Phú Thọ):
Indonesia - Myanmar (16h00)
Timor Leste - Việt Nam (19h00)
2. Bóng đá nữ (tại sân Cẩm Phả, Quảng Ninh) - Bảng B:
Singapore - Myanmar (16h00)
Lào - Thái Lan (19h00)
Bóng đá Futsal nữ (tại NTĐ tỉnh Hà Nam): Malaysia - Thái Lan (13h00)
Myanmar - Việt Nam (16h00)
4. Cờ Vua (tại Cung quy hoạch, hội chợ và triển lãm tỉnh Quảng Ninh)
- Vòng 9 - Vòng cuối cờ tiêu chuẩn cá nhân nam, nữ (Từ 15h00 đến 18h00)
5. Điền kinh (tại sân Mỹ Đình):
- Chung kết: 400m nam; 400m nữ; 5.000m nam; 3.00m vượt chướng ngại vật nữ; Nhảy xa nam; Nhảy cao nữ; Đẩy tạ nam; 10 môn phối hợp nam (từ 9h00 đến 18h45)
6. Bơi (tại Cung thể thao dưới nước Mỹ Đình):
Vòng loại đến chung kết (từ 9h00 đến 18h00): 100m tự do nam; 50m ngửa nữ; 50m bướm nam; 200m ếch nữ; 400m hỗn hợp nam; 4x100m tiếp sức tự do nữ.
7. Bắn cung (tại Trung tâm HLTTQG Hà Nội):
- Vòng toàn năng cung 1 dây (từ 9h00 đến 12h00)
- Vòng toàn năng cung 4 dây (từ 13h30 đến 16h30)
8. Billiards - Snooker (tại NTĐ Hà Đông, Hà Nội):
- Vòng loại đến chung kết Pool 10 nam, Snooker 6-Red nam (từ 10h00 đến 19h00)
9. Boxing (tại NTĐ tỉnh Bắc Ninh):
Vòng loại các hạng cân nam, nữ (từ 14h00 đến 18h00)
10. Cờ Tướng (tại Khu nghỉ dưỡng Legacy Yên Tử, Bắc Ninh):
- Vòng loại đồng đội cờ chớp nhoáng (từ 9h00)
- Chung kết đồng đội cờ chớp nhoáng (từ 15h00)
11. Xe đạp (tại Hòa Bình):
Thi đấu chung kết nội dung đổ đèo nam, nữ (từ 14h00 đến 16h00)
12. Khiêu vũ thể thao (tại NTĐ Long Biên, Hà Nội):
- Thi đấu từ vòng loại đến chung kết cá nhân các điệu: Cha-Cha-Cha; Samba; Rumba; Paso Doble; Jive (từ 14h00 đến 17h30).
- Lễ trao huy chương (17h30)
13. Đấu kiếm (tại Cung thể thao trong nhà Hà Nội):
- Vòng loại đến chung kết các nội dung: Kiếm liễu cá nhân nam; Kiếm chém cá nhân nữ (từ 10h00 đến 17h00).
- Lễ trao huy chương (17h00)
14. Golf (tại Heron Lake Golf Course & Resort Vĩnh Phúc):
- Vòng chung kết cá nhân nam, nữ (từ 7h00 đến 13h00).
15. Thể dục dụng cụ (tại Cung thể thao Quần Ngựa Hà Nội):
- Thi đấu đơn môn nam, nữ (từ 12h30 đến 17h00)
- Lễ trao huy chương (17h30)
16. Bóng ném (tại Đại học TDTT Từ Sơn, Bắc Ninh):
- Vòng đấu vòng tròn nam, nữ (từ 14h00 đến 18h00)
17. Pencak Silat (tại NTĐ Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
- Bán kết các hạng cân đối kháng (từ 9h00 đến 17h30)
18. Bi sắt (tại Trung tâm Huấn luyện và đào tạo TDTT Hà Nội)
- Chung các nội dung: Đôi nam; Đôi nữ (từ 9h00)
- Vòng loại nội dung đôi nam - nữ (từ 14h00)
19. Cầu mây (tại NTĐ Hoàng Mai Hà Nội)
- Vòng loại đến chung kết các nội dung: Đồng đội Regu nam; Đồng đội Regu nữ (từ 9h00 đến 17h00)
- Lễ trao huy chương (17h00)
20. Bóng bàn (tại NTĐ tỉnh Hải Dương)
- Bán kết và chung kết đồng đội nam, nữ (từ 10h00 đến 22h00)
- Lễ trao huy chương đồng đội nam, nữ
21. Quần vợt (tại Hanaka Từ Sơn, Bắc Ninh)
- Chung kết đồng đội nam, nữ (từ 10h00)
- Lễ trao huy chương đồng đội nam, nữ
22. Bóng chuyền (tại NTĐ tỉnh Quảng Ninh)
- Vòng bảng nam, nữ (từ 10h00 đến 22h00)
23. Bóng chuyền bãi biển (tại Tuần Châu, Quảng Ninh)
- Vòng bảng nam, nữ (từ 8h00 đến 17h00)
24. Wushu (tại NTĐ Cầu Giấy Hà Nội)
- Thi quyền các nội dung: Trường quyền nữ; Thái cực kiếm nữ; Nam côn nam; Thương thuật nam.
- Chung kết Tán thủ các hạng cân: 56kg, 60kg, 65kg, 70kg nam; 48kg, 52kg, 56kg, 60kg nữ (từ 15h00)
25. Thể hình (tại Trung tâm huấn luyện và thi đấu TDTT Hà Nội)
- Vòng loại đến chung kết các nội dung: Cổ điển nam; Thể hình nữ; Cặp đội nam - nữ (từ 14h00 đến 17h00)
26. Thể thao điện tử (tại Trung tâm Hội nghị quốc gia Hà Nội)
- Vòng bảng đến bán kết các game: Liên minh huyền thoại League of Legends; Liên quân Mobile Arena of Valor (từ 10h00 đến 18h00)
27. Jujitsu (tại NTĐ Đan Phượng Hà Nội)
- Vòng loại đến chung kết các hạng cân: Ne-Waza NOGI -56kg nam; Ne-Waza GI -69kg nam; Ne-Waza NOGI -45kg nữ (từ 9h00 đến 17h30)
28. Hai môn phối hợp (tại Tuần Châu, Quảng Ninh)
- Cá nhân nam và cá nhân nữ (6h00 và 8h00)
Gửi ý kiến
Chọn avatar
Họ tên*
Email*
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ITAXA