Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 16/5. Lịch thi đấu SEA Games 31 cập nhật

Thứ Hai, 16/05/2022 19:16 GMT+7

Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 16/5: Chốt lịch thi đấu vòng bán kết bóng đá nam. Điền kinh, bơi lội, cầu lông, thể thao điện tử, bóng đá nam, futsal...thi đấu.
VTV6 TRỰC TIẾP bóng đá U23 Lào vs U23 Thái Lan, SEA Games 31 (19h00, 16/5)

VTV6 TRỰC TIẾP bóng đá U23 Lào vs U23 Thái Lan, SEA Games 31 (19h00, 16/5)

VTV6 TRỰC TIẾP bóng đá U23 Lào vs U23 Thái Lan, SEA Games 31 (19h00, 16/5). Xem bóng đá trực tiếp U23 Thái vs U23 Lào. VTV6, VTV5 trực tiếp SEA Games hôm nay.
 
Xem trực tiếp SEA Games 31 trên VTV5, VTV6
 
* TRỰC TIẾP SEA Games 31 chiều 16/5:
 
 
 
 
* TRỰC TIẾP U23 Malaysia vs U23 Campuchia (16h00, 16/5)
 
* TRỰC TIẾP U23 Lào vs U23 Thái Lan (19h00, 16/5)
 
DANH SÁCH HUY CHƯƠNG VÀNG CỦA ĐOÀN THỂ THAO VIỆT NAM
Ngày 10/5: 1-Tô Thị Trang (kurash, 48kg nữ), 2-Phạm Hồng Mơ (kurash, 52kg nữ), 3-Bùi Minh Quân (-81kg nam), 4-Trần Thương (-90kg), 5-bóng ném bãi biển nam
Ngày 11/5: 6-Phạm Thị Thảo/Đinh Thị Hảo/Hồ Thị Lý/Phạm Thị Huệ (Rowing thuyền 4 nữ hạng nặng), 7-Phạm Thị Ngọc Anh/Lê Thị Hiền/Hà Thị Vui /Dư Thị Bông (thuyền 4 nữ hạng nặng mái chèo đơn), 8-Nguyễn Thị Huyền, Vương Thị Bình và Nguyễn Thị Thu Hà (quyền biểu diễn đồng đội silat), 9-Lê Công Hoàng Hải (kurash -60kg), 10-Lê Đức Đông (kurash -66kg)
Ngày 13/5: 11-Phạm Quốc Khánh (nam đao nam), 12-Dương Thúy Vi (kiếm thuật nữ), 13-Phạm Thị Thảo/Nguyễn Thị Giang/Hồ Thị Lý/Lường Thị Thảo (thuyền 4 nữ hạng nhẹ hai mái chèo), 14-Đinh Thị Hảo/Phạm Thị Huệ thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo, 15-Vũ Thành An (kiếm chém nam), 16-Nguyễn Thị Thanh Trâm (kurash 70kg nữ), 17-Phạm Văn Mách (55kg, thể hình), 18-Đặng Thanh Tùng (65kg thể hình), 19-TDDC đồng đội nam, 20- Huỳnh Văn Tuấn (kickboxing 51kg nam), 21-Nguyễn Thị Hằng Nga (kickboxing 48kg), 22-Huỳnh Thị Kim Vàng (65kg kickboxing), 23-Nguyễn Thế Hưởng (Kickboxing, 67kg), 24-Nguyễn Quang Huy (kickboxing, 60kg), 
Ngày 14/5: 25-Nguyễn Thị Oanh (điền kinh, 1500m nữ), 26-Phạm Thị Huệ (rowing, thuyền đơn nữ hạng nặng), 27-Dương Thúy Vi (wushu, thương thuật), 28-Lường Thị Thảo và Đinh Thị Hảo (rowing, thuyền đôi nữ hạng nhẹ hai mái chèo), 29 - Phạm Thị Thảo và Nguyễn Thị Giang (rowing thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo), 30 - Phạm Thị Ngọc Anh/Lê Thị Hiền/Hà Thị Vui /Dư Thị Bông (rowing), 31 - Nguyễn Tiến Nhật (kiếm ba cạnh nam), 32 - Nguyễn Hoài Văn (HCV ném lao), 33 - Lương Đức Phước (điền kinh, 1500m), 34 - Trần Hoàng Duy Thuận (thể hình 75kg), 35 - Nguyễn Thị Oanh (5000m nữ), 36 - Nguyễn Huy Hoàng (bơi, 1500m nam), 37 - Phạm Thanh Bảo ( bơi, 100m ếch), 38 - 4x100 tiếp sức tự do (bơi lội), 39- Lại Lý Huynh/Nguyễn Thành Bảo (cờ tướng, đồng đội cờ nhanh),
Ngày 15/5: 40 - Phạm Tiến Sản (2 môn phối hợp), 41 - Hoàng Phương Giang (wushu, trường quyền nữ), 42 - Nguyễn Minh Nhật Quang/Hà Văn Tiến (cờ tướng), 43 - Nguyễn Ngọc Trường Sơn (cờ tiêu chuẩn), 44 - Nguyễn Thị Thu Thủy (wushu), 45- Ngô Thị Phương Nga (wushu), 46 - Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hồng Anh (Dancesport, samba), 47 - Nguyễn Thị Trang (wushu tán thủ 60kg), 48- Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hồng Anh (Dancesport, rumba), 49 - Bùi Trường Giang (wushu tán thủ, 60kg), 50 - Trương Văn Chưởng (wushu, 65kg), 51- Nguyễn Văn Tài (wushu hạng 70kg), 52 Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, điệu Paso Doble), 53 - Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, Jive), 54 - Nguyễn Thị Huyền (400m nữ), 55 - Phùng Thị Huệ (Jujitsu 45kg), 56 - Đào Hồng Sơn (Jujisu, 55kg), 57 - Phạm Thị Diễm (nhảy cao nữ), 58- Nguyễn Tiến Trọng (nhảy xa nam), 59- Nguyễn Văn Lai (5000m nam), 60 - Đặng Ngọc Xuân Thiện (TDDC, ngựa vòng), 61 - Đinh Thị Kim Loan (thể hình), 62 - Lan Anh/Hồng Thoa (bi sắt), 63 - Bùi Thị Thu Hà (kiếm ba cạnh nữ), 64 - Trần Hoàng Duy Thuận/Bùi Thị Thoa (thể hình đôi nam, nữ), 65 - Nguyễn Thị Oanh (3000m vượt chướng ngại vật), 66- Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, 5 điệu latin), 67- Trần Hưng Nguyên (bơi, 400m hỗn hợp nam), 68 - Thể thao điện tử (Tốc chiến), 69 - Cờ tướng (đồng đội cờ chớp).
Ngày 16/5: 70 - Đặng Thị Như Quỳnh (Xe đạp địa hình băng đồng nữ), 71- Quàng Thị Thu Nghĩa (silat hạng dưới 75kg), 72 - Trần Đình Nam (Silat, dưới 75kg), 73 - Hà Minh Thành (25m súng ngắn bắn nhanh), 74 - Hứa Văn Huy/Nguyễn Ngọc Minh Hy/Trần Đăng Khoa/Châu Tuyết Vân/Nguyễn Thị Lệ Kim (taekwondo quyền sáng tạo đồng đội), 75 - Lê Văn Toàn (110kg nam), 76- Đấu kiếm (kiếm chém đồng đội nam) , 77 - Nguyễn Tấn Sang (Silat, dưới 80kg), 78 - Nguyễn Duy Tuyến (Silat dưới 85kg), 79 - Taekwondo quyền đồng đội nam, 80- Taekwondo quyền đồng đội nữ, 81 - Phạm Quốc Việt (Taekwondo quyền tiêu chuẩn cá nhân nam), 82 - Đinh Phương Thành (TDDC, xà kép), 83 - Bùi Thị Nguyên (100m rào nữ), 84 - Khuất Phương Anh (800m nữ), 85 - Đinh Phương Thành (TDDC, xà đơn), 86 - Vũ Thị Ngọc Hà (nhảy xa nữ), 87 - Nguyễn Huy Hoàng (bơi lội, 400m tự do), 88 - Lê Tiến Long (3000m vượt chướng ngại vật nam), 89 - Trần Hưng Nguyên (200m bơi ngửa nam)
 
Chú thích ảnh
Điền kinh sẽ tiếp tục mang về cho Đoàn TTVN thêm những tấm HCV trong ngày thi đấu 16/5.Ảnh: TTXVN
 
 
VTV6, VTV5, SEA Games 31, VTV6 trực tiếp, Seagames 31, trực tiếp SEA Games, lịch thi đấu SEA Games 31, bảng xếp hạng huy chương, điền kinh, bơi, bóng đá, futsal
 
Trần Hưng Nguyên giành HCV 200 m bơi ngửa với thành tích 2 phút 01 giây 58.
Thành tích của Tiến Long là 9 phút 02 giây 84.
18h20. Lê Tiến Long vượt qua người đồng đội Đỗ Quốc Luật để về nhất giành HCV cự ly 3000m vượt chướng ngại vật nam.
Chú thích ảnh
Huy Hoàng nhận HCV 400m tự do nam.Ảnh: Kim Như
18h10.Bơi lội: Nguyễn Huy Hoàng vượt qua các đối thủ Malaysia và Singapore để về nhất, giành HCV nội dung 400m tự do nam. Thành tích 3 phút 48 giây 06 cũng giúp Huy Hoàng phá kỷ lục SEA Games và đây là tấm HCV thứ hai của kình ngư này tại SEA Games 31.
Điền kinh: Vũ Thị Ngọc Hà giành HCV nhảy xa nữ, Bùi Thị Thu Thảo nhận HCB. Thành tích của Ngọc Hà là 6m39 còn của Thu Thảo là 6m38.
17h25. Thể dục dụng cụ, Đinh Phương Thành bằng điểm với VĐV người Philippines Carlos Edirel ở chung kết nội dung xà đơn và cùng giành HCV. 
Điền kinh: Khuất Phương Anh về nhất 800m nữ với thời gian 2 phút 08 giây 74.
Ở môn điền kinh, cự ly chạy 100m rào nữ khi Bùi Thị Nguyên trong lần đầu tiên tham dự SEA Games đã về nhất và giành HCV với thời gian 13 giây 51.
 
Chú thích ảnh
Bùi Thị Nguyên giành HCV 100m rào nữ.Ảnh: Đức Toàn
Đinh Phương Thành giành HCV nội dung xà kép với điểm số 15,113.
Phạm Quốc Việt giành HCV quyền tiêu chuẩn cá nhân nam taekwondo
15h15. Taekwondo có HCV thứ hai trong ngày ở nội dung quyền đồng đội nam
Taekwondo: Hứa Văn Huy, Nguyễn Ngọc Minh Hy, Trần Đăng Khoa Châu, Tuyết Vân, Nguyễn Thị Lệ Kim đã cùng nhau mang về tấm HCV đầu tiên cho teakwondo Việt Nam ở nội dung quyền biểu diễn
Pencak Silat liên tiếp có HCV đối kháng ở hạng 80kg và 110kg của Tấn Sang và Đức Toàn.
12h50: Pencak Silat: Hạng dưới 75kg nam: Trần Đình Nam giành chiến thắng áp đảo 42/14 trước VĐV người Singapore giành HCV.
Nguyễn Tấn Sang đã giành HCB ở hạng cân dưới 75 kg nội dung đối kháng.
11h45. Bắn súng: HCB đồng đội súng ngắn bắn nhanh. Hà Minh Thành, Phan Xuân Chuyên, Đậu Văn Đông đạt 1706 điểm. Indonesia giành HCV với số điểm là 1710.
HCV cho pencak silat. Quàng Thị Thu Nghĩa vượt qua võ sỹ người Malaysia giành HCV đối kháng hạng dưới 75kg.
10h20. Đinh Thị Như Quỳnh bảo vệ thành công tấm HCV xe đạp địa hình băng đồng nữ. 
9h50. Cầu lông đồng đội nữ: Nguyễn Thùy Linh đánh bại tay vợt Malaysia, Nurshuhani với tỷ số 2-0 (21/9, 21/8).
Nguyễn Thị Nhật Lam, Phạm Nguyễn Như Ý vào chung kết nội dung 200 m bơi ngửa nữ. Vũ Thị Phương Anh vào chung kết 50 m bơi ếch nữ với thành tích 33 giây 20.
9h30. Bơi lội: Nguyễn Huy Hoàng, Bùi Hữu Hiệu vượt qua vòng loại 400m tự do nam. Đặng Thị Ái Mỹ và Trần Thị Hồng Gấm vào chung kết 200m tự do nữ.
.............................................
LỊCH THI ĐẤU CỦA ĐOÀN TTVN ngày 16/5
1. Bóng đá U23 nam, Bảng B (tại sân Thiên Trường, Nam Định):
Malaysia - Campuchia (16h00)
Lào - Thái Lan (19h00)
2. Bóng đá Futsal nam (tại NTĐ tỉnh Hà Nam): Malaysia - Indonesia (13h00)
Thái Lan - Myanmar (16h00)
3. Điền kinh (tại sân Mỹ Đình):
Chung kết: 800m nam; 800m nữ; 110m rào nam; 100m nữ; Tiếp sức 4x100m nam; Tiếp sức 4x100m nữ; 3.000m vượt chướng ngại vật nam; Nhảy xa nữ; Nhảy sào nữ; Ném đĩa nữ (từ 9h00 đến 19h40)
Thi đấu 7 môn phối hợp nữ (từ 9h00 đến 17h40).
4. Bơi (tại Cung thể thao dưới nước Mỹ Đình):
Vòng loại đến chung kết (từ 9h00 đến 18h00): 400m tự do nam; 200m tự do nữ; 100m bướm nam; 50m ếch nữ; 200m ngửa nam; 200m ngửa nữ; Tiếp sức 4x100m hỗn hợp nam.
5. Bắn cung (tại Trung tâm HLTTQG Hà Nội): Từ vòng 1/8 đến 1/2 cung 3 dây cá nhân nam và cá nhân nữ (từ 9h00 đến 11h10). Từ vòng 1/4 đến 1/2 cung 3 dây đồng đội nam và đồng đội nữ (từ 13h00 đến 14h15). Từ vòng 1/4 đến 1/2 cung 3 dây đôi nam/nữ (từ 14h45 đến 15h35)
6. Cầu lông (tại NTĐ tỉnh Bắc Giang): Vòng loại đến tứ kết đồng đội nam; đồng đội nữ (từ 9h00 đến 20h00)
7. Bóng rổ 5x5 (tại NTĐ Thanh Trì, Hà Nội): Đội tuyển nam và đội tuyển nữ (từ 9h00 đến 21h00)
8. Billiards - Snooker (tại NTĐ Hà Đông, Hà Nội): Vòng loại billiards Anh cá nhân nam; Carom 1 băng cá nhân nam; Pool 9 bi cá nhân nữ (từ 10h00 đến 19h00)
9. Boxing (tại NTĐ tỉnh Bắc Ninh): Vòng loại các hạng cân nam, nữ (từ 14h00 đến 18h00)
10. Cờ Vua (tại Cung quy hoạch, hội chợ và triển lãm tỉnh Quảng Ninh): Vòng 1 đến 6 cờ nhanh cá nhân nam, nữ (Từ 10h00 đến 18h00)
11. Cờ Tướng (tại Khu nghỉ dưỡng Legacy Yên Tử, Bắc Ninh): Cờ tiêu chuẩn cá nhân nam, nữ (từ 9h00)
12. Xe đạp (tại Hòa Bình): Thi đấu Băng đồng Olympic nữ (từ 9h00 đến 11h30); Thi đấu Băng đồng Olympic nam (từ 14h00 đến 16h30)
13. Khiêu vũ thể thao (tại NTĐ Long Biên, Hà Nội): Thi đấu từ vòng loại đến chung kết các điệu: Viennese Waltz; Waltz; Tango; Slow Foxtrot; Quickstep (từ 14h00 đến 17h30).
14. Đấu kiếm (tại Cung thể thao trong nhà Hà Nội):
- Tứ kết đến chung kết các nội dung: Kiếm chém đồng đội nam; Kiếm 3 cạnh đồng đội nữ (từ 10h00 đến 17h00).
15. Golf (tại Heron Lake Golf Course & Resort Vĩnh Phúc): Vòng tứ kết đồng đội nam, nữ (từ 7h00 đến 13h00).
16. Thể dục dụng cụ (tại Cung thể thao Quần Ngựa Hà Nội): Thi đấu chung kết các đơn môn nam, nữ (từ 14h00 đến 17h00)
17. Bóng ném (tại Đại học TDTT Từ Sơn, Bắc Ninh): Đấu vòng tròn nam, nữ (từ 14h00 đến 18h00)
18. Pencak Silat (tại NTĐ Bắc Từ Liêm, Hà Nội): Chung kết các hạng cân đối kháng (từ 9h00 đến 12h00)
19. Bi sắt (tại Trung tâm Huấn luyện và đào tạo TDTT Hà Nội): Vòng loại nội dung đôi nam - nữ (từ 9h00); Vòng loại nội dung 3 người (từ 9h00)
20. Cầu mây (tại NTĐ Hoàng Mai Hà Nội): Vòng loại các nội dung: Regu nam; Regu nữ (từ 9h00 đến 17h00)
21. Bắn súng (tại Trung tâm HLTTQG Nhổn, Hà Nội): Thi đấu các nội dung: 10m súng trường hơi nữ; 25m súng ngắn bắn nhanh nam (Từ 9h00 đến 12h00)
22. Taekwondo (tại NTĐ Tây Hồ, Hà Nội)
Thi đấu các nội dung: Quyền sáng tạo cá nhân, đồng đội nam; Quyền sáng tạo cá nhân, đồng đội nữ; Quyền tiêu chuẩn cá nhân, đồng đội nam; Quyền tiêu chuẩn cá nhân, đồng đội nữ (từ 14h00 đến 19h00).
23. Bóng chuyền (tại NTĐ tỉnh Quảng Ninh): Vòng bảng nam, nữ (từ 10h00 đến 22h00)
24. Bóng chuyền bãi biển (tại Tuần Châu, Quảng Ninh): Vòng bảng nam, nữ (từ 8h00 đến 17h00)
25. Bowling (tại Trung tâm bowling Heroworld - Vincom Mega Mall Royal City, Hà Nội):
Đơn nam; Đơn nữ (từ 9h00 đến 16h30)
26. Thể thao điện tử (tại Trung tâm Hội nghị quốc gia Hà Nội)
Bán kết đến chung kết: Liên minh huyền thoại (từ 11h00 đến 19h00)
 
Lâm Chi
Ý kiến độc giả (0)
Gửi ý kiến
Chọn avatar
Họ tên*
Email*
ĐỐI THOẠI ĐẠI NHẠC HỘI SON 4